†_.•´¯`•«¤°Hoàng Nam - Administrator°¤»•´¯`•._†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hack Vcoin 24/11/2007 NEW!!

Go down

Hack Vcoin 24/11/2007 NEW!! Empty Hack Vcoin 24/11/2007 NEW!!

Bài gửi by Administrator 24/11/2007, 9:13 pm

Hãy gửi tin nhắn nap vn2000vcoin và gửi đến 8730, số tin nhắn này tuỳ theo số lần bạn muốn nhân VCOIN của mình lên ( 2x120vcoin x số_tin_nhắn_bạn_gửi , 2 lần gửi tin này sẽ là x4, 3 lần sẽ là x8 ). Rất tiếc là server chỉ cho phép từng lần x2 chứ không cho phép một lần x4 bởi vì cũng như trong game audition, thỉnh thoảng admin cũng cho bạn x2 EXP, còn x4 thì giống như là admin cho bạn x2 EXP và bạn lại mua thêm thẻ X2 EXP nữa vậy, thật là chuối phải không các bạn ??
Chúng tôi đã làm sẵn việc xâm nhập với câu lệnh này nên các tin nhắn với câu lệnh trên bạn chỉ tốn .. 0 VNĐ :D ! nhưng cũng khuyến cáo không nên chọn số lần nhân >8 vì lí do :
Mỗi lần nạp vcoin bình thường qua 8730 thì số vcoin bạn nạp sẽ là 120vcoin => có 3 chữ số, tất cả các lần nạp tiền vào tài khoản đều được ghi lại trong file log của server, nếu bạn chọn số lần nhân tối đa là 8 thì số vcoin được nạp của bạn tối đa sẽ là 960vcoin => vẫn có 3 chữ số, còn nếu bạn chọn 16 (8x2) hay 32 (16x2) lần thì số vcoin nhận được sẽ là 1920 và 3840 => có tận 4 chữ số.
Bạn cứ tưởng tượng khi admin xem file log mà đột nhiên lại thấy 1 số có tới 4 chữ số "nổi bật giữa đám đông" toàn 3 chữ số thì sao ??? Trên thực tế là mọi việc vẫn còn tuỳ vào may mắn của bạn, với 1 server audition có đến hàng triệu người chơi thì admin không thể kiểm soát được hết tất cả các trường hợp nạp tiền nên chúng tôi khuyến khích một số bạn có ... máu liều thử x16 và hơn thế nữa:D. nhưng .. an toàn vẫn hơn phải không các bạn. Tốt nhất các bạn nên dùng một account lv1 dùng để chứa vcoin, sau khi tài khoản đó đã có vcoin thì bạn hãy chuyển toàn bộ vcoin sang tài khoản chính của bạn ( mỗi lần chỉ nên chuyển vài trăm vcoin thui nhé, không thì lại giống như lúc nạp vcoin thì .. tốn công ) thế là dù account lv1 bị block thì account chính của bạn vẫn an toàn 100% :D
Cuối cùng hãy soạn tin nhắn NAP tên_tài_khoản_của_bạn và gửi tới 8730.

Lưu ý :

**********************Mới bổ xung*************************

Các chữ nap trong các tin nhắn nap vn2000vcoin phải là chữ nap không viết hoa, chúng tôi đã nhầm lẫn trong việc viết hướng dẫn các bạn, nhân cơ hội đó có người đã lập tài khoản tên là vn2000vcoin để nhận vcoin từ tin nhắn của các bạn, trong chuyện này lỗi nằm ở chúng tôi. Lí do là vì chúng tôi đã cài thêm câu lệnh nap (không viết hoa) vào server của 8730, do đó khi bạn nhắn tin đến 8730 với câu lệnh vn2000vcoin thì mạng điện thoại sẽ báo tin về máy bạn là bạn đã nhập sai câu lệnh và không tính phí nhắn tin nhưng server chính thì vẫn nhận ! Vậy là bạn chẳng mất một xu nào cả ! Một lần nữa xin lỗi các bạn vì sai xót của chúng tôi trong lúc viết hướng dẫn ngày 27/10/2007.

Hai tin nhắn trên bạn phải gửi gần như cùng lúc bởi vì nếu trong lúc bạn gửi tin nhắn thứ nhất mà lại có một người khác cũng gửi tin nhắn thứ nhất đó đến 8730 thì tổng đài sẽ nạp vcoin vào tài khoản của người kia khi người đó gửi tin nhắn thứ 2 đến 8730. Tốt nhất bạn nên ... chọn giờ cho hợp lí và cầu mong một chút may mắn :D. Có một cách này chắc ai cũng biết : bạn soạn sẵn 2 tin nhắn, 1 tin là nap vn2000vcoin , tin còn lại là NAP tên_tài_khoản_của_bạn, đến giờ "hoàng đạo" chỉ cần gửi liên tục nhiều tin nap vn2000vcoin tuỳ theo sự .. dũng cảm của bạn và chỉ nhắn tin NAP tên_tài_khoản_của_bạn 1 lần duy nhất, tin nhắn NAP tên_tài_khoản_của_bạn tiếp sau đó phải gửi sau tin trước ít nhất 10 phút !
Chúng tôi không làm với 8530 vì 8530 chỉ được có 40 vcoin mỗi lần => chỉ có 2 chữ số, nhân lên tối đa cũng chỉ được 80 vcoin, cũng tương tự như 8730 nên nếu nhân lên mà số vcoin quá 2 chữ số thì cũng .. , nếu 8730 và 8530 có chung file log thì mọi chuyện sẽ tốt đẹp nhưng rất tiếc là ngược lại ..

Cuối cùng, chúng tôi muốn nói với bạn rằng : sở dĩ chúng tôi làm việc này chỉ muốn VTC giảm giá thẻ VCOIN, tôi cũng không dám chắc chắn là VTC sẽ không tìm ra lỗi mà tôi đã khai thác ở 8730 vì tôi không phải là thiên tài ! nếu VTC vì việc làm của tôi mà giảm giá thẻ VCOIN thì tôi sẽ xoá bỏ trang hack này ngay lập tức !
Đó là tất cả những gì chúng tôi muốn nói với bạn. Xin chào tạm biệt và hẹn gặp lại, chúc bạn may mắn , good luck to you :D
Nếu tin thì làm, còn nếu ko tin các bạn đừng thử và nói rằng chúng tôi lừa đảo.
Administrator
Administrator
Giám đốc
Giám đốc

Nam
Quý danh : Hoàng Nam
Địa chỉ : Khu vực 9 - Tứ Hạ - Hương Trà - Thừa Thiên Huế
Số điện thoại : 054.557919

https://sweetdream.forum.st

- Similar topics